Mume asababisha mke kuwekwa mahabusu kisa hati ya nyumba

kwenye Leo Tena ya Clouds FM Geah Habibu ametuletea HekaHeka inayomhusu mwanaume mmoja ambaye amemshtaki mke wake wa ndoa akimtuhumu kuiba hati ya nyumba.

Kitendo hicho kilisababisha mwanamke huyo kukamatwa na kuwekwa mahabusu akiwa na mtoto mchanga mwenye umri wa miezi miwili. Mwanamke anadaiwa kuificha hati ya nyumba baada ya mumewe kuanza kuhamisha vitu vya ndani na kupeleka kwa mke wa pili.

Source: Millard ayo

Generic selectors
Exact matches only
Search in title
Search in content
Post Type Selectors