Lizer ataja msanii anayependa kufanya nae zaidi WCB

 


Mtayarishaji wa muziki kutoka studio ya Wasafi Records, Lizer amemtaja msanii wa WCB ambaye anafurahi zaidi akiwa anafanya naye kazi.

“Msanii yoyote anayejua mimi nina enjoy sana kufanya naye kazi, ukimuelekeza fuata hiki anafuata lakini naweza kusema kwa kuwa Raymond ndiye msanii aliyegundua kitu kilichopo ndani ya Lizer huwa nina enjoy naye zaidi kwasababu ndiye msanii ambaye nilitoka naye.” Amemuambia mtangazaji wa Ice Fm, ya Njombe, Gami Dee.

Hata hivyo Lizer alisema alijifunza production kipindi anafanya muziki baada ya watayaraishaji kumsumbua.

Source: Teamtz